ราคา 3590000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 50.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 71800.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ chateau in town ratchada 20-2 | ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2 | Chateau in Town รัชดา 20-2

All experts property
0969544742
2023-04-15 18:21:28.0
เลขที่ประกาศ: 438485
รายละเอียดเพิ่มเติม

Code ASC2304-035 ขาย คอนโด รัชดา สุทธิสาร MRTสุทธิสาร Chateau in town Ratchada 20-2 2ห้องนอน ห้องมุม
.
Chateau In Town Ratchada 20 - 2 /ชาโตว์ อิน ทาวน์ รัชดา 20-2
#รัชดา #สุทธิสาร #ห้วยขวาง #เหม่งจ๋าย #MRTสุทธิสาร
ขาย 3,590,000 บาท
-------------
-ชั้น 3
-ขนาด 50 ตร.ม.
-2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ตู้เสื้อผ้า
- ตู้ลิ้นชักเก็บของ 2 ตู้
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
Line official : @aeproperty (มี @ นำหน้า)
แอดไลน์ คลิก : https://lin.ee/Uva18yz
แอดมิน : 096-954-4742
.
✅รับฝากขายฝากเช่า บ้าน คอนโด ที่ดิน
✅จัดหาคอนโดบ้านให้เช่าฟรี
✅ให้บริการซื้อ ขาย เช่า อสังหาริมทรัพย์
✅ยินดีให้คำปรึกษา สมัครสินเชื่อ - สมัครสินเชื่อฟรี
✅บริการถ่ายภาพทรัพย์สินและการตลาดฟรี
✅โฆษณาและการตลาดฟรีเพื่อเข้าถึงลูกค้า
.
#คอนโดChateauInTownRatchada20-2
#คอนโดชาโตว์อินทาวน์รัชดา20-2